Connect with us

News

రాముడు ఒక దగుల్బాజీ.. సీత రావణాసురుడితోనే ఉంటే బాగుండేది..!: కత్తి మహేష్ పై కేసు నమోదు

Published

on

కత్తిపై-కేసు-నమోదు

   ఎప్పుడూ వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేస్తూ వార్తల్లోనో, లేదా న్యూస్ ఛానల్స్ స్టూడియోల్లో ఉంటారు ప్రముఖ ఫిల్మ్ క్రిటిక్ కత్తి మహేష్. పవన్ కల్యాణ్ పై ఆరోపణలు చేస్తూ రాష్ట్ర వ్యాప్తంగా పేరు తెచ్చుకున్న కత్తిపై  కేపీమెచ్ బీ పోలీస్ స్టేషన్లో కేసు నమోదైంది. అయితే ఈ సారి ఆయన ఏకంగా దేవుడినే టార్గెట్ చేశారు. రాముడిని కత్తి దుర్భాషలాడారంటూ హిందూ జనశక్తి నేతులు పోలీస్ స్టేషన్ లో ఫిర్యాదు చేశారు.

 ఓ న్యూస్ ఛానల్ లో జరిగిన డిబేట్ లో కత్తి మహేష్ పాల్గొొన్నారు. ఈ సందర్భంగా ఆయన ఫోన్ లో తన అభిప్రాయాన్ని వ్యక్త పరుస్తూ.. రామాయణం అనేది తనకొక కథ మాత్రమే అంటూ.. రాముడనేవాడు ఎంత దర్శవంతుడో అంత దగుల్బాజీ అని తాను నమ్ముతానని అన్నారు. రామాయణంలో సీత బహుశా రావణుడితోనే ఉంటే బాగుండేదేమో.. న్యాయం జరిగి ఉండేదేమో ఆవిడకు అని వివాదాస్పద వ్యాఖ్యలు చేశారు.

కత్తి మహేష్ వ్యాఖ్యలతో ఆగ్రహంచారు జనశక్తి నేతలు. ఆయనపై కేజీహ్ బీ పోలీస్ స్టేషన్ లో ఫిర్యాదు చేశారు. కత్తిపై చట్టపరమైన చర్యలు తీసుకోవాలని డిమాండ్ చేశారు.

Comments

comments

Featured

ప్రభాస్‌కు ఐలవ్యూ చెప్తానంటున్న విశాల్ మాజీ లవర్

Published

on

By

యంగ్ రెబెల్ స్టార్ ప్రభాస్ క్రేజ్ ‘బాహుబలి’తో విశ్వవ్యాప్తం అయిపోయింది. బాలీవుడ్ నుంచి కోలీవుడ్ వరకు ప్రభాస్ బాగా ఫేమస్ అయిపోయాడు. తెలుగు వాళ్లు అతనంటే ఎంత ఇష్టపడతారో.. ‘బాహుబలి’ తర్వాత ఇతర భాషల వాళ్లు కూడా అంతే ఇష్టపడుతున్నారు. మన ఇండస్ట్రీ గురించి పక్కనపెడితే బాలీవుడ్‌కు చెందిన చాలా మంది హీరోయిన్లు బహిరంగంగానే ప్రభాస్ అంటే తమకు ఇష్టమని చెప్పేశారు. తాజాగా మరో భామ ప్రభాస్ మీద ఉన్న ఇష్టాన్ని వెల్లడించింది. ఇంతకీ ఎవరనేగా మీ సందేహం..? ఆమె కోలీవుడ్‌కు చెందిన వరలక్ష్మీ శరత్ కుమార్.

ఈ పేరు చెబితే తెలియకపోవచ్చేమో గానీ, తమిళ నటుడు విశాల్ మాజీ లవర్ అంటే మాత్రం చాలా మందికి తెలిసిపోతుంది. విశాల్‌లో ప్రేమాయణం సాగించిన ఈ బొద్దుగుమ్మ తర్వాత అతడికి బ్రేకప్ చెప్పేసింది. ఈమె ఇటీవల ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొన్న.. తన పర్సనల్ విషయాలను పంచుకుంది. ఇదే సందర్భంలో ‘మీరు ఐలవ్యూ అని చెప్పాల్సి వస్తే ఏ హీరోకు చెబుతారు’ ఆ యాంకర్ అడిగిన ప్రశ్నకు వెంటనే ప్రభాస్ పేరు చెప్పేసింది. ‘‘నాకు ప్రభాస్ అంటే చాలా ఇష్టం. ఐలవ్యూ అని చెప్పాలంటే ముందు అతడికే చెప్తా’’ అంది. దీంతో చిత్ర సీమలో ఆమె మరోసారి హాట్ టాపిక్ అయింది.

Comments

comments

Continue Reading

Featured

జగన్ ఒక 420 .. కుల, శవ రాజకీయాలు మానుకోవాలని లోకేష్ హెచ్చరిక

Published

on

By

ఏపీ ప్రతిపక్ష పార్టీ నేత జగన్ మోహన్ రెడ్డికి బిరుదు ఇచ్చాడు నారా లోకేష్. శవాలపై పేలాలు ఏరుకునే 420 అంటూ జగన్ ను మెచ్చుకున్నాడు. శవాలపై రాజకీయాలు చేసే జగన్.. మరోసారి శవరాజకీయం మొదలు పెట్టాడు అంటూ మండిపడ్డారు. తండ్రి మృతదేహాన్ని అడ్డంపెట్టుకుని ముఖ్యమంత్రి పీఠం ఎక్కాలనుకున్న నువ్వు… మరో సారి శవాన్ని అడ్డం పెట్టుకుని ఓట్ బ్యాంక్ పెంచుకునే ప్రయత్నం చేస్తున్నాడన్నాడు. గుంటూరు జిల్లా కొండవీడులో రైతు కోటయ్య వ్యక్తిగత కారణాలతో చనిపోతో… సానుభూతి ప్రకటించాల్సింది పోయి… రాజకీయ రంగు పులిమి దొంగ పత్రికలో దొంగ రాతలతో నీచ రాజకీయానికి ఒడిగట్టాడని మండిపడ్డాడు. రైతు పొలానికి, ముఖ్యమంత్రి హెలిప్యాడ్ కి సంబంధమే లేదు అన్న విషయం మీ దొంగ పత్రికకు తెలియదా? వైకాపా శవ రాజకీయాల పార్టీ అని మరోసారి రుజువయ్యింది. మీ శవ, కుల రాజకీయాలకు త్వరలోనే ప్రజలు సమాధానం చెప్పబోతున్నారు. రైతు పొలానికి, ముఖ్యమంత్రి హెలిప్యాడ్ కి సంబంధమే లేదు అన్న విషయం మీ దొంగ పత్రికకు తెలియదా? అంటూ విమర్శించారు. వైసీపీ శవ రాజకీయాల పార్టీ అని మరోసారి రుజువయ్యిందని… మీ శవ, కుల రాజకీయాలకు త్వరలోనే ప్రజలు సమాధానం చెప్పబోతున్నారన్నారని హెచ్చరించారు.

 

Comments

comments

Continue Reading

Featured

చూపించగా.. చూపించగా ఫోన్ వచ్చిందట

Published

on

By

‘హార్ట్ ఎటాక్’ మూవీతో తెలుగు సినీ రంగానికి పరిచయమైంది ఆదా శర్మ. ఆ తర్వాత కొన్ని సినిమాల్లో మెరిసినా.. ప్రస్తుతం అవకాశాలు లేక ఖాళీగా ఉంటోంది. దీంతో అమ్మడు ఏం చేయాలో తెలియక ఇబ్బంది పడింది. ఇలాంటి సమయంలో తన అందాలతో సినీ రంగానికి వల వేసే ప్రయత్నాలు ప్రారంభించింది. ఇందులో భాగంగానే క్లీవేజ్ షోతో పలు ఫొటో షూట్‌లు చేసింది. తద్వారా గ్లామర్ పాత్రలు చేయడానికి తాను సిద్ధమని నిర్మాతలక చెప్పకనే చెప్పింది.

దీంతో ఈ ముద్దు గుమ్మకు టాలీవుడ్ బడా నిర్మాత నుంచి ఫోన్ వచ్చిందట. తాను చేస్తున్న ఓ పెద్ద ప్రాజెక్టులో ఐటం సాంగ్ చేయమని సదరు నిర్మాత.. ఆదాను అడిగాడని తెలిసింది. అసలే ఆఫర్లు లేక కొట్టుమిట్టాడుతున్న ఈ అమ్మడు.. వెంటనే ఓకే చెప్పేసిందని టాక్. ఇప్పుడు ఈ సాంగ్ కోసం ముందు నుంచి కొన్ని సన్నాహాలు మొదలుపెట్టేసిందట. ఈ సాంగ్ వల్ల తనకు మరిన్ని అవకాశాలు వచ్చేలా ప్లాన్ చేసుకుంటుందట. ఇంతకీ ఆదా ప్రయత్నాలు ఫలిస్తాయో లేదో చూడాలి.

Comments

comments

Continue Reading
Advertisement
Featured3 weeks ago

రెగులర్ గా సెక్స్ లో పాల్గొనకపోతే ఆడవాళ్లకు ఎంత ప్రమాదమో తెలుసా..?

Featured3 weeks ago

కేటీఆర్ పని తీరుచూసి అవాక్ అయిన సీనియర్ నాయకులు..?

Featured4 weeks ago

అబ్బాయిలు ఇలా చేస్తే ఎక్కువసార్లు శృంగారాన్ని ఎంజాయ్ చేయొచ్చట

Featured4 weeks ago

వైఎస్ జగ‌న్‌పై మెగా బ్ర‌ద‌ర్ నాగ‌బాబు వైర‌ల్ కామెంట్స్‌..!

Featured2 weeks ago

తమిళ్ అర్జున్ రెడ్డి రీషూట్… హీరో తప్పా అందరూ చేంజ్

Featured2 weeks ago

ఈ రెండూ తింటే సెక్స్‌లో మగాళ్లు రెచ్చిపోతారట

Life Style4 weeks ago

హైదరాబాద్ జనాన్ని మాయ చేసిన ప్రియా టాటూ!

Featured3 weeks ago

ఛీ చీ.. బ్రాతో ట్రెండ్ మిల్ పై రాశి…వీడియో చూస్తే థ్రిల్ అవుతారు..?

Crime2 weeks ago

అమ్మా శృంగారం అయిపోయింది.. చాక్లెట్ ఇస్తావా..!

Featured4 weeks ago

తాగిన వ్యక్తిపై నీళ్లు చల్లితే మంచిదేనా…ఖచ్చితంగా తెలుసుకోవాలి

Trending