Connect with us

Featured

దొంగ మెడలో పాము వేసి భయపెడతూ.. పోలీసుల చిందులు

Published

on

నిందితుల నుంచి నిజం చెప్పించేందుకు మామూలుగా ఐతే పోలీసులు ఏం చేస్తారు..? ముందుగా హెచ్చరిస్తారు.. వినకపోతే తమదైన స్టైల్ లో థార్డ్ డిగ్రీ ఉపయోగిస్తారు. కానీ ఇండోనేషియాలో ఓ దొంగకు చుక్కలు చూపించారు పోలీసులు. నిజం చెప్పాలంటూ పామును మెడలో వేసి నరకం చూపించారు. మొబైళ్లను దొంగిలించాడన్న నెపంతో నిందితున్ని అరెస్ట్ చేసిన పోలీసులు…. అతన్ని భయపెట్టేందుకు పాము మీద వేసి సకల విన్యాసాలు చేశారు. బాధితుడు చచ్చిపోయేలా భయపడుతుంటే నవ్వుకుంటూ సంతోషపడ్డారు. ఈ వీడియో కాస్త లీకవడంతో…. ప్రజా సంఘాలు, స్వచ్ఛంధ సంస్థలు మండిపడుతున్నాయ్. ఇలాంటి చిత్ర హింసలకు గురిచేసిన పోలీసులపై చర్యలు తీసుకోవాలని డిమాండ్ చేస్తున్నాయ్. దీనిపై స్పందించిన పోలీసులు క్షమాపణలు కోరారు. పాముకు నిజంగా విషం లేదని … కేవలం నిజం చెప్పించేందుకే అలా చేశామని చెబుతున్నారు.

Comments

comments

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Featured

న్యూ లుక్ లో మోక్షజ్ఞ అదుర్స్… త్వరలో ఎంట్రీ ఖరారు

Published

on

By

హీరోలంటే జనాల్లో పిచ్చి క్రేజ్ ఉంటుంది. కొందరు అయితే ప్రాణాలు ఇచ్చేందుకు కూడా ఓకే అంటారు. ఇక స్టార్ కిడ్స్ అంటే ఎనలేని అభిమానాన్ని పెంచుకుంటారు. అభిమాన హీరో పిల్లల గురించి ఏ ఒక్క ఫోటో రిలీజ్ అయినా మురిసిపోతూ అందరికీ షేర్ చేస్తూ ఆనందపడతారు. ఫోటో వస్తేనే అంత సంబురపడిపోయే ఫ్యాన్స్ .. స్టార్ కిడ్ ఎంట్రీ అంటే వాళ్ల ఆనందానికి హద్దులు ఉండవు. ఇప్పుడు బాలయ్య ఫ్యాన్స్ అదే సంతోషంలో ఉన్నారు. మోక్షజ్ఞ ఎంట్రీపై చాలా ఆతృతంగా ఎదురు చూస్తున్నారు. కానీ మోక్షజ్ఞ కాస్త బొద్దుగా ఉండే సరికి నొచ్చుకున్న ఫ్యాన్స్ ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీకి ఎంటర్ కావడం కరెక్ట్ కాదని అనుకున్నారు. కానీ వాళ్లందరికీ హ్యాపీ ట్రీట్ ఇస్తూ.. మోక్షజ్ఞ న్యూ లుక్ లో మెరిసిపోయాడు. మీసాలు, గడ్డం పెంచి.. హ్యాండ్ సమ్ గా తయారైన మోక్షజ్ఞ నందమూరి ఫ్యాన్స్ కు నిజంగా నిజమైన హ్యాపీనెస్ ఇస్తున్నాడు. ఈ ఫోటో ఇప్పుడు వైరల్ అవుతుండగా… నిన్న మొన్న అంటూ వాయిదాపడుతున్న మోక్షజ్ఞ సినీరంగ ప్రవేశం… త్వరలో చేయడం ఖరారు అయిందనే అనుకుంటున్నారు.

Comments

comments

Continue Reading

Entertainment

నీకు మా దేశంలో చోటు లేదు…నందిని రాయి

Published

on

By

ఉగ్రవాదులు సిఆర్పియాఫ్ జవానుల పై దాడి చేసి ఎంతో మంది జవానులను పొట్టన పెట్టుకున్నారు. ఈ నేపధ్యంలో దేశం మొత్తం పాకిస్తాన్ పై ఎలాగైనా ప్రతీకార తీర్చుకోవాలని ఉడికిపోతుంది. ఒక్కొక్క భారతీయుడి రక్తం కోపంతో సల సల మరుగుతుంది. ఒక్క అవకాశం ఇస్తే పాకిస్తాన్ ను ఏరి పారెయ్యటానికి కేవలం జావానులే కాదు దేశ ప్రజలందరూ సై అంటున్నారు. ఈ నేపధ్యంలో ఒక ఇండియన్ అయి ఉండి ఉగ్ర వాద ఘటనపై నీచంగా స్పందించాడు. ఉగ్ర దాడితో జవానులు చనిపోతే… అచ్చా హువా హై అంటూ కామెంట్ పెట్టాడు. ఈ పోస్ట్ చూసిన బిగ్ బాస్ ఫేం నటి నందిని రాయి ఘాటుగా స్పందించింది. నువ్వు భారత జాతికి చెందిన వాడివి కాదు… ఈ దేశంలో ఉండే అర్హత నికు లేదు… భారత్ నుంచి వెళ్ళిపో అంటూ స్ట్రాంగ్ వార్నింగ్ ఇచ్చింది. దేశం గాలి పీల్చుతూ బ్రతికే నువ్వు… జవాన్లు అమరులు అయితే ఇలాంటి కామెంట్స్ చేసే నీకు ఇక్కడ బ్రతికే హక్కు లేదు… జస్ట్ గో ఫ్రమ్ హియర్ అని చెప్పడంతో .. నెటిజన్లు నందిని రాయ్ నీ ప్రశంసిస్తున్నారు. ఇలాంటి దేశ ద్రోహులకు వార్నింగ్ లు సరిపోవు… ఇంకా కాస్త గట్టిగా సమాధానం ఇవ్వాలి అంటున్నారు.

 

Comments

comments

Continue Reading

Entertainment

బ్రా తో వండిన లక్ష్మి రాయి….

Published

on

By

లక్ష్మి రాయ్ …ఈ పేరు తెలియని వారు ఎవరుంటారు? ముఖ్యంగా కుర్రకారుకి అయితే ఈమె పేరు బాగా గుర్తుంటుంది.ఎందుకంటే ఆమె ఐటెం సాంగ్స్ తో కుర్రకారు మతి అంతలా పోగొట్టింది మరి. కేవలం సినిమాలకే ఈమె అందం పరిమితం అనుకునేరు… సోషల్ మీడియాలో ఎప్పుడు టూ పీస్ బికినీలో హాట్ హాట్ గా ఉన్న ఫొటోస్ పెడుతూ అభిమానులను తన అందాలతో అలరిస్తూనే ఉంటుంది. ఎవరైనా వంట చేయాలంటే సంప్రదాయ పద్ధతిలో వంటింట్లో వంట చేస్తారు కదా. ఓ సారి ఈ ఫోటో పై లుక్కేయండి… ఏమనిపిస్తుంది. వంట చేయటంలో కూడా లక్ష్మి రాయ్ రూటే సపరేటు అనిపిస్తుంది కదా… అవును అభిమానులు ఎక్కడ నిరాశ చెందకుండా బ్రా వేసుకుని వంట చేస్తున్న ఫోటోని సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేసింది. అబ్బో ఈ ఫొటోలో లక్ష్మి రాయ్ ఎంత హాట్ గా ఉందంటే…కాశ్మీర్ ఆపిల్ పండులా మెరిసిపోతుంది. అంత హాట్ గా ఉన్న ఫోటో నీ లక్ష్మి రాయి పోస్ట్ చేస్తే నెటిజన్లు ఉరుకోరుగా … ఫోటో కి తగ్గట్టే వెరీ హాట్, సెక్సీ అంటూ కామెంట్లు పెడుతున్నారు.

 

Comments

comments

Continue Reading
Advertisement
Featured3 weeks ago

కేటీఆర్ పని తీరుచూసి అవాక్ అయిన సీనియర్ నాయకులు..?

Featured3 weeks ago

రెగులర్ గా సెక్స్ లో పాల్గొనకపోతే ఆడవాళ్లకు ఎంత ప్రమాదమో తెలుసా..?

Featured3 weeks ago

అబ్బాయిలు ఇలా చేస్తే ఎక్కువసార్లు శృంగారాన్ని ఎంజాయ్ చేయొచ్చట

Featured3 weeks ago

వైఎస్ జగ‌న్‌పై మెగా బ్ర‌ద‌ర్ నాగ‌బాబు వైర‌ల్ కామెంట్స్‌..!

Featured1 week ago

తమిళ్ అర్జున్ రెడ్డి రీషూట్… హీరో తప్పా అందరూ చేంజ్

Featured2 weeks ago

ఛీ చీ.. బ్రాతో ట్రెండ్ మిల్ పై రాశి…వీడియో చూస్తే థ్రిల్ అవుతారు..?

Crime2 weeks ago

అమ్మా శృంగారం అయిపోయింది.. చాక్లెట్ ఇస్తావా..!

Life Style3 weeks ago

హైదరాబాద్ జనాన్ని మాయ చేసిన ప్రియా టాటూ!

Crime4 weeks ago

త‌ల బ‌య‌ట‌పెడితే తెగిప‌డింది..!

Featured1 week ago

మానవత్వం లేని మగాడుగా పుట్టడం దేనికి? – మంచు మనోజ్

Trending